24kw Hybrid Power Cabinet
Takaitaccen Bayani:
MK-U24KW haɗin wutar lantarki ne na sauyawa, wanda ake amfani da shi don shigarwa kai tsaye a tashoshin tushe na waje don samar da wutar lantarki ga kayan aikin sadarwa. Wannan samfurin tsari ne na kabad don amfani a waje, tare da matsakaicin ramukan modules na 12PCS 48V/50A 1U da aka sanya, an sanye su da na'urorin sa ido, na'urorin rarraba wutar AC, na'urorin rarraba wutar DC, da hanyoyin shiga baturi.
Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
1. GABATARWA
2. Halayen Samfura
√ Tsarin yana goyan bayan shigar da AC guda biyu. shigar da AC mai matakai uku (380Vac),
√ Yana tallafawa shigarwar module guda 4 na hasken rana (tsakanin shigarwa 200Vdc ~ 400Vdc)
√ Yana goyan bayan shigarwar module guda 8 na Rectifier (tsakanin shigarwa 90Vac-300Vac), Ingancin gabaɗaya har zuwa kashi 96% ko fiye
√ Tsarin gyara yana da tsayin 1U, ƙaramin girma, da kuma ƙarfin da ya yi yawa
√ Tsarin raba wutar lantarki mai zaman kanta
√ Tare da hanyar sadarwa ta RS485 da hanyar sadarwa ta TCP/IP (zaɓi ne), ana iya sa ido a tsakiya kuma a sarrafa shi.
√ Tsarin gudanar da kabad mai zaman kansa, wanda ke cimma daidaito wajen sa ido kan injunan kabad.
3. Bayanin sigar tsarin
Bayanin halayen shigarwa da fitarwa
| tsarin | Girma (faɗi, zurfi da tsayi) | 750*750*2000 |
| Yanayin kulawa | Gaba | |
| Yanayin shigarwa | Shigarwa da aka ɗora a ƙasa | |
| Sanyaya | Na'urar sanyaya iska | |
| Hanyar wayoyi | Ƙasa ciki da ƙasa waje | |
| shigarwa | Yanayin Shigarwa | Tsarin waya huɗu mai matakai uku 380V (shigarwar AC guda biyu) Mai jituwa da 220 V AC guda ɗaya |
| Mitar shigarwa | 45Hz ~ 65Hz, Ƙimar: 50Hz | |
| Ikon shigarwa | ATS:200A(Wutar lantarki mai matakai uku)1×63A/4P MCB | |
| Jerin shigarwar tsarin hasken rana | 100VDC~400VDC(Ƙimar da aka ƙima 240Vdc / 336Vdc) | |
| Matsakaicin ƙarfin shigarwa na tsarin hasken rana | Matsakaicin 50A don na'urar hasken rana guda ɗaya | |
| Fitarwa | Wutar Lantarki ta Fitarwa | 43.2-58 VDC, ƙimar da aka ƙima: 53.5 VDC |
| Matsakaicin Ƙarfi | 24KW(176VAC~300VAC) | |
| 12KW(85VAC~175VAC Linear derating) | ||
| Ingantaccen aiki mafi girma | Kashi 96.2% | |
| Daidaiton daidaita ƙarfin lantarki | ≤±0.6% | |
| Fitarwa mai ƙima na yanzu | 600A (module na 400ARectifier +200A na'urar hasken rana) | |
| Fitar da hanyar sadarwa | Masu Karkatar da Baturi: 12* 125A+3*125A | |
| Masu Karya Nauyi: 4*80A, 6*63A, 4*32A, 2*16A; |
Bayanin fasalulluka na sa ido da ayyukan muhalli
| Sa ido Module (SMU48B)
| Shigar da sigina | Shigar da adadin analog mai hanyoyi biyu (Batir Da yanayin zafi) Na'urar firikwensin sadarwa: yanayin zafi da danshi * 1 hanyar haɗin hayaki * 1 hanyar sadarwa ta ruwa * 1 hanyar shiga ƙofa * 1 4 Shigar da lambar busasshiyar lamba |
| Fitowar ƙararrawa | Wurin tuntuɓar busasshiyar hanya 4 | |
| Tashar sadarwa | RS485/FE | |
| Ajiyar Rijiyoyi | Har zuwa bayanan ƙararrawa na tarihi 1,000 | |
| Yanayin nunawa | LCD 128*48 | |
| muhalli
| Zafin Aiki | -25℃ zuwa +75℃(-40℃ Mai farawa) |
| Zafin Ajiya | -40℃ zuwa +70℃ | |
| Danshin aiki | 5% - 95% (ba ya haɗa da ruwa) | |
| Tsayi | 0-4000m (Lokacin da tsayin ya kama daga mita 2000 zuwa mita 4000, aikin zai yi aiki. |
4. Na'urar saka idanu
Na'urar saka idanu
Sashen sa ido (wanda daga baya ake kira "SMU48B") ƙaramin sashin sa ido ne, galibi don nau'ikan daban-daban Duba yanayin aiki na tsarin wutar lantarki da kuma sarrafa aikin tsarin wutar lantarki. Samar da hanyoyin sadarwa masu wadata kamar su hanyar firikwensin, haɗin CAN. Ana iya amfani da tashar jiragen ruwa, hanyar sadarwa ta RS 485, hanyar sadarwa ta busasshiyar shigarwa/fitarwa, da sauransu, don sarrafa yanayin wurin da kuma rahoton ƙararrawa. Ana iya samar da ita a lokaci guda sadarwa ta nesa tare da gudanarwar cibiyar sadarwa ta ɓangare na uku wanda ke tallafawa yarjejeniyar gabaɗaya don sarrafa tsarin wutar lantarki daga nesa.
| Abu | Bayani dalla-dalla | Abu | Bayani dalla-dalla |
| Ganowa
| Gano bayanai na AC da DC | Gudanarwa fasaloli | Cajin baturi da cajin iyogudanarwa |
| Gano bayanai game da tsarin gyarawa da kuma gano bayanai game da tsarin hasken rana | Diyya ga zafin batirin | ||
| Gano bayanan baturi | Ƙararrawar ƙararrawa mai girma da ƙarancin zafin jiki ta baturi | ||
| Zafin muhalli da danshi, zafin batirin, maganadisu na ƙofa, hayaki, ambaliyar ruwa da sauran bayanai game da muhalli | Cajin batir da iyakancewar halin yanzugudanarwa | ||
| Gano siginar shigarwar busasshiyar hanyar sadarwa ta hanyoyi 6 | Ƙananan ƙarfin lantarki a ƙarƙashin ƙarfin baturikariya | ||
| Gano Baturi, gano fis ɗin kaya | Gudanar da gwajin batir | ||
| Gargaɗi gudanarwa | Ana iya haɗa ƙararrawa da fitowar busasshiyar lamba, tallafawa fitarwa 8 busasshiyar lamba, ana iya saita ta don buɗewa akai-akai | Gano ƙarfin batirin da ya rage | |
| Ana iya saita matakin ƙararrawa (gaggawa / kashewa) | Mataki na 5 shine rage ƙarfin lantarki mai zaman kansagudanarwa | ||
| Tunatar da mai amfani ta hanyar hasken nuni, sautin ƙararrawa (zaɓi a kunna / hana) | Yanayin saukar da mai amfani guda biyu (lokaci /ƙarfin lantarki) | ||
| Bayanan ƙararrawa na tarihi 1,000 | Ma'aunin wutar lantarki na masu amfani 4 (caji)auna wutar lantarki) | ||
| mai hankali hanyar sadarwa | 1 arewa FE interface, jimlar yarjejeniya | Ajiye bayanan wutar lantarki na mai amfaniakai-akai | |
| 1 hanyar sadarwa ta RS485 mai fuskantar kudu don sarrafa kayan aikin da aka haɗa |
5. MRectifier
Module mai gyarawa
SR4850H-1Ubabban inganci ne, ƙarfin iko mai yawa na na'urar gyara dijital, don cimma nau'ikan shigarwar wutar lantarki iri-iri, 53.5V. DC yana da fitarwa ta asali.
Yana da fa'idodin aikin farawa mai laushi, cikakken aikin kariya, ƙarancin hayaniya, da amfani a layi ɗaya. wucewa ta hanyar Kula da samar da wutar lantarki yana gano sa ido na ainihin lokacin yanayin module gyarawa da aikin daidaita ƙarfin lantarki da kaya da fitarwa.
| Abu | Bayani dalla-dalla | Abu | Bayani dalla-dalla |
| yawan aiki | >96%(230V AC, nauyin 50%) | ƙarfin lantarki mai aiki | 90V AC ~ 300V AC |
| Girma | 40.5mm × 105mm × 281mm | mita | 45Hz ~ 65Hz, ƙimar da aka ƙima: 50Hz/60Hz |
| Nauyi | <1.8kg | Matsayin shigarwar da aka ƙima | ≤19A |
| Yanayin sanyaya | sanyaya iska da aka tilasta | ƙarfin lantarki | ≥0.99(Kashi 100%) ≥0.98(Kashi 50% na kaya) ≥0.97(Kashi 30% na kaya) |
| Shigarwa sama da matsin lamba kariya | AC 300V, kewayon dawowa: 290V AC ~ 300V AC | THD | ≤5%(100% kaya) ≤8%(50% kaya) ≤12%(30% kaya) |
| Shigar da ƙarancin ƙarfin lantarki kariya | AC <80V, kewayon dawowa<80V AC ~ 90V AC | ƙarfin fitarwa | 42V DC ~ 58V DC, ƙimar da aka ƙima: 53.5VDC |
| Fitarwa ita ce an tanadar wa gajeriyar hanya kariya | Da'irar gajere ta dogon lokaci, da'irar gajere za a iya dawo da ɓacewa | Matsi mai ƙarfi daidaito | -0.5/0.5(%) |
| Fitarwa ƙarfin lantarki fiye da kima kariya | Kewaya: 59.5V DC | ƙarfin fitarwa | 2900W(176AC~300VAC) 1350W~2900W(90~175VAC layi raguwa) |
| Lokacin farawa | 510s | Fitowar tana riƙe lokacin | >10ms |
| hayaniya | ≤55dBA | MTBF | Awa 10^5 |
6. Tsarin hasken rana
Tsarin hasken rana
Mai gyara hasken rana yana ƙayyade ƙarfin fitarwa mai ƙima na 54.5V, kuma yana iya samar da wutar lantarki har zuwa Watts 3000. Ingancinsa ya kai har zuwa 96%. An tsara mai gyara hasken rana don aiki a matsayin wani ɓangare na tsarin wutar lantarki na sadarwa. Yana da sassauƙa sosai, kuma ana iya amfani da shi azaman na'urar da ke tsaye kai tsaye. Mai gyara ya shafi fannin sadarwa, layin dogo, watsa shirye-shirye da hanyar sadarwa ta kasuwanci. Tsarin makullin wutar lantarki da haɗakar fitarwa yana sauƙaƙa aikin haɗawa.
| Abu | Bayani dalla-dalla | Abu | Bayani dalla-dalla |
| yawan aiki | >96% | Ƙwaƙwalwar aiki mai ƙima | 240/336Vdc |
| Girma | 40.5mm × 105mm × 281mm | MPPT | MPPT |
| Nauyi | <1.8kg | Shigarwar da aka ƙima na yanzu | 55A |
| Yanayin sanyaya | sanyaya iska da aka tilasta | fitarwar wutar lantarki | 55A@54Vdc |
| Ƙarfin wutar lantarki na shigarwa | 100~400Vdc(240Vdc) | Amsar da ke canzawa | 5% |
| Matsakaicin ƙarfin shigarwa | 400Vdc | Ƙarfin fitarwa mara iyaka | 3000W |
| Darajar kololuwar Ripple | <200 mV (bandwidth 20MHz) | Matsakaicin wurin iyakance wutar lantarki | 57A |
| Tsarin ƙarfin lantarki na fitarwa | Kewaya: 42Vdc/54.5Vdc/58Vdc | Daidaiton daidaita ƙarfin lantarki | ±0.5% |
| Lokacin farawa | <Shekaru 10 | Loda rabawa na yanzu | ±5% |
| Fitowar tana riƙe lokacin | >10ms | Zafin aiki | -40 ° C ~ +75 ° C |
| Shigarwa sama da matsin lamba kariya | 410Vdc | Kariyar Zafin Jiki Sama da Zafi | 75℃ |
| Shigarwa a ƙarƙashin matsin lamba kariya | 97Vdc | Fitarwa sama da matsin lamba kariya | 59.5Vdc |
7.FSU5000
FSU5000TT3.0 na'urar FSU (Field Supervision Unit) ce mai araha mai aiki wacce ta haɗa da Samun Bayanai, sarrafa yarjejeniyoyi masu wayo da kuma tsarin sadarwa. A matsayinta na DAC mai wayo (Mai Kula da Samun Bayanai) da aka sanya a kowace tashar sadarwa ko tashar tushe a cikin Tsarin Kula da Wutar Lantarki & Muhalli, FSU tana samun damar na'urori masu auna yanayi daban-daban don samun bayanai daban-daban na muhalli da yanayin na'urori marasa wayo kuma tana sadarwa da na'urori masu wayo (gami da samar da wutar lantarki mai sauyawa, BMS na Batirin Lithium, na'urar sanyaya iska, da sauransu) ta hanyar RS232/485, Modbus ko wasu nau'ikan hanyoyin sadarwa. FSU tana ɗaukar bayanan da ke ƙasa a ainihin lokaci kuma tana isar da su zuwa cibiyar sa ido ta hanyar B-Interface, yarjejeniyar SNMP.
● Wutar lantarki da wutar lantarki ta samar da wutar lantarki ta AC mai matakai 3
● Ƙimar Wutar Lantarki da Ma'aunin Ƙarfin Wutar Lantarki na samar da wutar lantarki ta AC
● Wutar lantarki da wutar lantarki ta -48VDC Canja wutar lantarki
● Matsayin Aiki na Wutar Lantarki Mai Sauyawa Mai Hankali
● Caji/fitarwa Wutar lantarki da halin yanzu na rukunin batirin madadin
● Wutar lantarki ta batirin tantanin halitta ɗaya
● Zafin Sama na Batirin Cellulate Guda ɗaya
● Matsayin Aiki na Na'urar Kwandishan Mai Hankali
● Kulawa daga Nesa na Na'urar Kwandishan Mai Hankali
● Matsayi da sarrafa nesa na janareta na Diesel
● An saka sama da ka'idojin na'urori masu wayo 1000
● Sabar WEB da aka haɗa
8. Batirin Lithium MK10-48100
● Yawan kuzari mai yawa: ƙarin kuzari tare da ƙarancin nauyi da sawun ƙafa
● Babban wutar lantarki/fitarwa (zagayen zagayawa na caji)
● Tsawon rayuwar batir (har zuwa sau 3 fiye da batirin gargajiya) da ƙarancin kuɗin kulawa
● Kyakkyawan aikin fitarwa na wutar lantarki akai-akai
● Zafin jiki mai faɗi
● Ana iya hasashen ƙarshen rayuwa ta hanyar mai kula da BMS
● Sauran fasaloli (zaɓi ne): fanka/gyroscope/LCD
| Abu | Sigogi |
| Samfuri | MK10-48100 |
| Ƙarfin wutar lantarki mara iyaka | 48V |
| Ƙarfin da aka ƙima | 100Ah (C5 ,0.2C zuwa 40V a 25 ℃) |
| Tsarin Wutar Lantarki Mai Aiki | 40V-56.4V |
| Cajin ƙara girma/Tsarin wutar lantarki mai juyewa | 54.5V/52.5V |
| Cajin wutar lantarki (mai iyakance wutar lantarki) | 10A |
| Cajin wutar lantarki (Mafi girma) | 100A |
| Wutar lantarki (Mafi girma) | 40V |
| Ƙarfin wutar lantarki na yanke fitarwa | 40V |
| Girma | 442mm*133mm*440mm(W*H*D) |
| Nauyi | 42kg |
| Sadarwar sadarwa | RS485*2 |
| Yanayin nuna alama | ALM/GUDANARWA/SOC |
| Yanayin sanyaya | Na Halitta |
| Tsayi | ≤4000m |
| Danshi | 5% ~95% |
| Zafin aiki | caji: -5℃~+45℃fitarwa: -20℃~+50℃ |
| Shawarar aiki zafin jiki | caji:+15℃~+35℃fitarwa:+15℃~+35℃ajiya:+20℃~+35℃ |

