Ƙofar ZigBee ZBG012

Ƙofar ZigBee ZBG012

Takaitaccen Bayani:

ZBG012 na MoreLink shine na'urar ƙofar gida mai wayo (Ƙofar), wacce ke goyan bayan na'urorin gida masu wayo na masana'anta na yau da kullun a cikin masana'antar.

A cikin hanyar sadarwar da ta ƙunshi na'urorin gida mai kaifin baki, ƙofar ZBG012 tana aiki azaman cibiyar kulawa, kiyaye topology na cibiyar sadarwar gida mai kaifin baki, sarrafa alaƙa tsakanin na'urorin gida mai kaifin baki, tattarawa, da sarrafa bayanan matsayi na na'urorin gida mai kaifin baki, bayar da rahoto ga masu kaifin basira. dandamalin gida, karɓar umarnin sarrafawa daga dandamalin gida mai kaifin baki, da tura su zuwa na'urori masu dacewa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

ZBG012 na MoreLink shine na'urar ƙofar gida mai wayo (Ƙofar), wacce ke goyan bayan na'urorin gida masu wayo na masana'anta na yau da kullun a cikin masana'antar.

A cikin hanyar sadarwar da ta ƙunshi na'urorin gida mai kaifin baki, ƙofar ZBG012 tana aiki azaman cibiyar kulawa, kiyaye topology na cibiyar sadarwar gida mai kaifin baki, sarrafa alaƙa tsakanin na'urorin gida mai kaifin baki, tattarawa, da sarrafa bayanan matsayi na na'urorin gida mai kaifin baki, bayar da rahoto ga masu kaifin basira. dandamalin gida, karɓar umarnin sarrafawa daga dandamalin gida mai kaifin baki, da tura su zuwa na'urori masu dacewa.

Siffofin

➢ ZigBee 3.0 Mai yarda

➢ Goyan bayan gine-ginen cibiyar sadarwa ta taurari

➢ Samar da Abokin Wi-Fi na 2.4G don Haɗin Intanet

➢ Goyan bayan aikace-aikacen APP na Android da Apple

➢ Karɓar tsarin ɓoye TIS/SSL tare da gajimare

Aikace-aikace

➢ IOT don Smart Home

Ma'aunin Fasaha

yarjejeniya

ZigBee ZigBee 3.0
Wi-Fi IEEE 802.11n

Interface

Ƙarfi Micro-USB
Maɓalli Short Press , Fara Wi-Fi don haɗa cibiyar sadarwaLong Latsa> 5s , mai buzzer yana ringi sau ɗaya don sake saita saitunan masana'anta

LED

Wi-Fi RED LED Blinking
Haɗin Wi-Fi Ok Green LED ON
Rashin Haɗin Wi-Fi RED LED ON
Cire haɗin Wi-Fi RED LED ON
ZigBee Networking Blue LED Blinking
Lokacin ZigBee Networking (180s) ko Ya ƙare Blue LED KASHE

buzzer

Fara shigar da Haɗin Wi-Fi Sau ɗaya sau ɗaya
Nasarar Haɗin Wi-Fi Zobe Sau Biyu

Muhalli

Yanayin Aiki -5 zuwa +45 ° C
Ajiya Zazzabi -40 zuwa +70 ° C
Danshi 5% zuwa 95% (ba mai tauri)
Girma 123 x 123 x 30 mm
Nauyi 150 g

Ƙarfi

Adafta 5V/1A

Jerin na'urorin gida masu kaifin baki na ɓangare na uku (An ci gaba da sabuntawa)

mi

1 Smart soket

JD

2 Ƙofa firikwensin maganadisu
3 Maballin firikwensin
4 Smart soket

Konke

5 Ƙofa firikwensin maganadisu
6 Maballin firikwensin
7 Jiki firikwensin

gaban

8 Na'urar nutsewar ruwa
9 Fitar da hayaki
10 Na'urar firikwensin iskar gas

aqara

11 Na'urar nutsewar ruwa
12 Ƙofa firikwensin maganadisu
13 Jiki firikwensin
14 Zazzabi da firikwensin zafi
15 Maballin firikwensin

Cyclecentury

16 Maballin firikwensin
17 Na'urar nutsewar ruwa
18 Jiki firikwensin
19 Zazzabi da firikwensin zafi
20 Fitar da hayaki
21 Na'urar firikwensin iskar gas

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka