5G BBU, N78/N41, 3GPP Sakin 15, DU/CU hadewa ko mai zaman kanta, 100MHz ta tantanin halitta, SA, 400 mai amfani lokaci guda, M610
Takaitaccen Bayani:
MoreLink's M610 shine tsawaitawar 5G PicoTashar Base,wanda ke ɗaukar fasahar dijital, dangane da fiber na gani ko kebul na cibiyar sadarwa don ɗaukar watsa siginar mara igiyar waya, da rarraba tsarin ɗaukar hoto na cikin gida na ƙaramar wutar lantarki.5G tsawaita mai masaukin baki (BBU) an haɗa shi da mai aiki 5GC ta hanyar IPRAN / PTN don aiwatar da rHUB da pRRU, don tsawaita ɗaukar hoto na 5G da fahimtar tura cibiyar sadarwa mai sassauƙa.
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Bayanin Samfura
MoreLink's M610 tashar Pico Base mai tsawaita ce ta 5G, wacce ke ɗaukar fasahar dijital, dangane da fiber na gani ko kebul na cibiyar sadarwa don ɗaukar watsa siginar mara waya, da rarraba tsarin ɗaukar hoto na cikin gida mai ƙaramar wutar lantarki.5G tsawaita mai masaukin baki (BBU) an haɗa shi da mai aiki 5GC ta hanyar IPRAN / PTN don aiwatar da rHUB da pRRU, don tsawaita ɗaukar hoto na 5G da fahimtar tura cibiyar sadarwa mai sassauƙa.
Kayayyakin 5G M610 BBU da MoreLink ya haɓaka sun haɗa da Layer 1 da gNB mafi girma.Tsarin software na gNB ya ƙunshi: Layer 3 gNB-CU, RRM, SON da software na OAM, da abubuwan gNB-DU (MAC, RLC, F1-U, manajan DU, DU OAM).Taimakawa yanayin SA.
5G gNB software yana dogara ne akan 3GPP R15, ciki har da aikin sarrafa mai amfani (UP) da aikin sarrafawa (CP), kuma yana ba da hanyar dawowa zuwa cibiyar sadarwa ta tsakiya (NG interface) da haɗin gwiwar hulɗa tsakanin tashar tushe (Xn interface) .
Siffofin
➢ Standard NR Band N78/N41
➢ Bin Sakin 3GPP 15
➢ Goyan bayan haɗin DU / CU ko yanayin zaman kansa
➢ Kowane tantanin halitta yana goyan bayan bandwidth 100 MHz
➢ Gudanar da cibiyar sadarwa na gida da na nesa bisa GUI
➢ Goyan bayan TR069 cibiyar sadarwar gudanarwa
➢ Goyi bayan duk IP backhaul ciki har da watsa cibiyar sadarwa na jama'a
➢ Taimakawa yanayin SA
➢ Goyan bayan saitunan NG
➢ Goyan bayan saitunan tantanin halitta
➢ Goyan bayan saitin F1
➢ Goyi bayan abin da aka makala UE
➢ Taimakawa SCTP iko (lksctp)
➢ Goyan bayan saitunan zaman PDU
➢ Matsakaicin mafi girman zazzagewa 850Mbps, matsakaicin matsakaicin ƙimar 100 Mbps
➢ Kowane tantanin halitta na iya tallafawa masu amfani har 400 a lokaci guda
Aikace-aikace na yau da kullun
Tashar Pico da aka tsawaita 5G na iya haɓaka ɗaukar hoto sosai da haɓaka ikon yin hulɗa da bangarori da yawa da manyan wuraren cikin gida.An fi amfani da shi a cikin ƙananan da matsakaitan wurare na cikin gida kamar masana'antu, ofisoshi, wuraren kasuwanci, cafes na Intanet, manyan kantuna, da sauransu don magance matsalar ɗaukar siginar lo 5G da cimma daidaito mai zurfi.
Hardware
Abu | Bayani |
Tsarin sarrafawa | Dual CPU daga Sabon Intel Xeon Processor, Iyali mai iya daidaitawa har zuwa nau'ikan 28, 165W |
PCIe | Jimlar 4 x PCIe x16 (FH/FL) |
Gudanar da Tsarin | IPMI |
Rage Wutar Shigarwa | (AC) 100-240VAC, 12-10A, 50-60Hz (DC) -36--72VDC, 40-25A |
Amfanin Wuta | 600W |
Karɓi Hankali | - 102 dBm |
Aiki tare | GPS |
Hanyoyin sadarwa | Interface Interface: 10/100/1000 Mbps10GbE Ethernet Interface: 1Gbps / 10Gbps |
MIMO | DL: 2x2 MIMO, 4x4 MIMOUL: 2x2 MIMO |
Adana | 4 x2.5" HDD/SSD |
Girma (HxWxD) | 430 x 508 x 88.6 mm (2U) 16.9" x 20" x 3.48" |
Nauyi | 17kg |
Software
Abu | Bayani |
Daidaitawa | Sakin 3GPP 15 |
Kololuwar Yawan Bayanai | 100 MHz: 5ms: DL 850Mbps(2T2R), 1.4Gbps(4T4R) UL 200Mbps 2.5ms: DL 670Mbps(2T2R), 1.3Gbps(4T4R) UL 300Mbps |
Ƙarfin mai amfani | 400 mai amfani / cell 1200 haɗin mai amfani/kwalli |
Gudanar da QoS | 3GPP misali 5QI |
Modulation | DL: QPSK, 16QAM, 64QAM, 256QAM UL: QPSK, 16QAM, 64QAM, 256QAM |
Maganin Murya | VoNR |
SON | Cibiyar sadarwa ta tsara kai, daidaitawa, ANR, gano rikici na PCI |
RAN | Taimako |
Gudanar da hanyar sadarwa | Farashin TR069 |
Farashin MTBF | ≥15000 hours |
MTTR | ≤1 hours |
Kula da Aiki | • Gudanar da nesa da na gida • Gudanar da matsayin kan layi • Kididdigar Ayyuka • Gudanar da kuskure • Haɓaka software na gida da na nesa da lodawa • Rikodi na yau da kullun |
Shigarwa/fitarwa | Gaba: 2 x USB2.0, PWR, Maɓallin ID, LED Rear: 2 x GbE LAN RJ45 (Interface Gudanarwa), 1 x tashar tashar nuni, 1 x VGA, 2 x USB3.0/2.0, 2 x 10GE SFP+ |
Ƙayyadaddun Muhalli
Abu | Bayani |
Yanayin Aiki | -5°C ~ +55°C |
Ajiya Zazzabi | -40°C ~ +70°C |
Danshi | 5% ~ 95% |
Matsin yanayi | 70 kPa ~ 106 kPa |
Kariyar walƙiya ta Interface | Yanayin Bambance: ± 10 KA Yanayin gama gari: ±20 KA |