Fiber Node Transponder, SA120IE
Takaitaccen Bayani:
Wannan ƙayyadaddun samfurin ya ƙunshi nau'ikan samfuran DOCSIS® da EuroDOCSIS® 3.0 na samfuran samfuran Modem na Cable Modem.Ƙaddamar da wannan takarda, za a kira shi SA120IE. SA120IE yana da zafin jiki mai tsanani don haɗawa a cikin wasu samfurori da ake buƙata don aiki a cikin waje ko matsanancin yanayin zafi.Dangane da aikin Full Band Capture (FBC), SA120IE ba kawai Cable Modem ba ne, amma kuma ana iya amfani dashi azaman Spectrum Analyzer (SSA-Splendidtel Spectrum Analyzer).Heatsink wajibi ne kuma takamaiman aikace-aikacen.Ana ba da ramukan PCB guda uku a kusa da CPU, ta yadda za a iya liƙa maƙallan zafi ko makamancin haka a PCB, don canja wurin zafin da aka samar daga CPU zuwa ga gidaje da muhalli.
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Siffofin Modem na USB
▶DOCSIS/EURODOCSIS 1.1/2.0/3.0, Tashoshi bonding: 8*4
▶ Masu haɗin MCX guda biyu (Mace) don Ƙaƙwalwar ƙasa da Sama
Samar da siginar MDI na Giga-Port guda biyu zuwa tashar jirgin ruwa (Digital Board) ta hanyar J1 & J2
▶ Sami Kayan Wutar Lantarki na DC daga Hukumar Target ta amfani da J2
▶Standalone External Watchdog
▶ Yanayin zafin jiki a cikin jirgi
▶ Ƙananan Girma (girman girma): 113mm x 56mm
▶Madaidaicin matakin ƙarfin RF 2dB a duk kewayon zafin jiki
▶FBC don Spectrum Analyzer, hadedde Splendidtel Spectrum Analyzer (SSA)
▶ Taimakawa Yanayin Ƙarfin Ƙarfi da Cikakken Yanayin Aiki Mai Sauyawa
SW Features
▶DOCSIS®/Euro-DOCSIS®HFC muhalli auto ganowa
▶UART/I2C/SPI/GPIO keɓance direba don saka idanu na na'urori daban-daban.Kamar kumburin Fiber, Samar da Wuta, Amplifier RF
▶Docsis MIBs / Duk wani tallafin MIB na musamman
▶Bude tsarin API da tsarin bayanai don 3rdshiga aikace-aikacen jam'iyya
▶ Gano siginar ƙarancin wuta.Alamar ƙasa da -40dBmV za a wakilta tare da ginanniyar Spectrum Analyzer
▶CM MIB Fayilolin suna buɗe wa abokan ciniki
▶CM GUI mai sarrafa yana samuwa akan WAN ko LAN
▶MSO na iya sake kunna CM daga nesa ta Telnet ko SNMP
▶ Za'a iya canzawa tsakanin Gada da yanayin Router
▶ Yana goyan bayan haɓaka na'urar DOCSIS MIB
Block System
Waje Watchdog
Ana amfani da wani ma'aikacin sa ido na waje don tabbatar da aikin tsarin amintacce.An harba Watchdog da
Firmware kowane lokaci a cikin ɗan lokaci, don kada CM ta sake saitawa.Idan akwai matsala tare da CM
Firmware, sannan bayan wani lokaci (lokacin tsaro), CM zai sake saitawa ta atomatik.
Ma'aunin Fasaha
Taimakon Protocol | ||
◆ DOCSIS/EuroDOCSIS 1.1/2.0/3.0◆ SNMP v1/v2/v3◆ TR069 | ||
Haɗuwa | ||
RF: MCX1, MCX2 | Mata biyu na MCX, 75 OHM, Madaidaicin kusurwa, DIP | |
Siginar Ethernet/PWR: J1, J2 | 1.27mm 2x17 PCB Stack, Madaidaicin kusurwa, SMD2xGiga Ethernet Ports | |
RF Downstream | ||
Mitar (gefe-zuwa-baki) | 88 ~ 1002 MHz (DOCSIS) ◆ 108 ~ 1002 MHz (EuroDOCSIS) | |
Bandwidth Channel | ◆ 6 MHz (DOCSIS) 8 MHz (EuroDOCSIS) 6/8 MHz (Ganowa ta atomatik, Yanayin Haɓaka) | |
Modulation | 64QAM, 256QAM | |
Adadin Bayanai | Har zuwa 400 Mbps ta hanyar haɗin tashar 8 | |
Matsayin sigina | Docsis: -15 zuwa +15 dBmVEuro Docsis: -17 zuwa +13 dBmV (64QAM);-13 zuwa +17 dBmV (256QAM) | |
Farashin RF | ||
Yawan Mitar | 5 ~ 42 MHz (DOCSIS) ◆ 5 ~ 65 MHz (EuroDOCSIS) ◆ 5 ~ 85 MHz (Na zaɓi) | |
Modulation | TDMA: QPSK,8QAM,16QAM,32QAM,64QAMS-CDMA: QPSK,8QAM,16QAM,32QAM,64QAM,128QAM | |
Adadin Bayanai | Har zuwa 108 Mbps ta 4 Channel Bonding | |
Matsayin Fitowar RF | TDMA (32/64 QAM): +17 ~ +57 dBmVTDMA (8/16 QAM): +17 ~ +58 dBmVTDMA (QPSK): +17 ~ +61 dBmVS-CDMA: +17 ~ +56 dBmV | |
Sadarwar sadarwa | ||
Ka'idar hanyar sadarwa | IP/TCP/UDP/ARP/ICMP/DHCP/TFTP/SNMP/HTTP/TR069/VPN (L2 da L3) | |
Hanyar hanya | DNS / DHCP uwar garken / RIP I da II | |
Rarraba Intanet | NAT / NAPT / DHCP uwar garken / DNS | |
Farashin SNMP | SNMP v1/v2/v3 | |
DHCP uwar garken | Sabar DHCP da aka gina a ciki don rarraba adireshin IP zuwa CPE ta tashar Ethernet ta CM | |
DCHP abokin ciniki | CM yana samun adireshin IP da adireshin uwar garken DNS ta atomatik daga uwar garken MSO DHCP | |
Makanikai | ||
Girma | 56mm (W) x 113mm (L) | |
Muhalli | ||
Shigar da Wuta | Goyan bayan shigar da wutar lantarki mai faɗi: +12V zuwa +24V DC | |
Amfanin Wuta | 12W (Max.)7W (TPY.) | |
Yanayin Aiki | Kasuwanci: 0 ~ +70oC masana'antu: -40 ~ +85oC | |
Humidity Mai Aiki | 10 ~ 90% (Ba mai ɗaukar nauyi) | |
Ajiya Zazzabi | -40 ~ +85oC |
Haɗin allo-zuwa-Board tsakanin Digital da CM Board
Akwai alluna biyu: allo na dijital da CM Board, waɗanda ke amfani da nau'i-nau'i huɗu na masu haɗa allo zuwa allo don watsa siginar RF, sigina na dijital da ƙarfi.
Biyu nau'i-nau'i na masu haɗin MCX da aka yi amfani da su don DOCSIS Downstream da Upstream RF Signals.Biyu nau'i-nau'i na Fin Header/PCB Socket da ake amfani da su don Sigina na Dijital da Ƙarfi.Ana sanya allon CM a ƙarƙashin Kwamitin Dijital.Ana tuntuɓar CM's CPU zuwa gidaje ta hanyar kushin zafi don canja wurin zafi daga CPU zuwa ga gidaje da muhalli.
Tsayin mated tsakanin alluna biyu shine 11.4+/-0.1mm.
Anan ga kwatankwacin madaidaicin haɗin allo-da-board:
Lura:
DalilinTsarin allo-zuwa-Board don Kwamitin PCBA guda biyus,don tabbatar da ingantaccen haɗin gwiwa kuma abin dogaro, don haka,yaushe
To zayyana Gidajen, ya kamata a ɗauki aikin injiniyan taro da sukurori don gyara la'akari.
MCX1, MCX2: 75 OHM, Mace, Madaidaicin kusurwa, DIP
MCX1: ku
MCX2: Amurka
Mace MCX Namiji: 75 OHM,Male, Madaidaicin kusurwa, DIP
J1, J2: 2.0mm 2x7 PCB Socket, Madaidaicin kusurwa,SMD
J1: Ma'anar Pin (Na Farko)
J1 Pin | Kwamitin CM | Dijital Board | Sharhi |
1 | GND | ||
2 | GND | ||
3 | TR1+ | Giga Ethernet Signals daga allon CM. BABU na'urar taswira ta Ethernet akan allon CM, anan ne kawai siginar MDI na Ethernet zuwa Board Digital.Ana sanya RJ45 da na'urar wutar lantarki ta Ethernet a Kwamitin Dijital. | |
4 | TR1- | ||
5 | TR2+ | ||
6 | TR2- | ||
7 | TR3+ | ||
8 | TR3- | ||
9 | TR4+ | ||
10 | TR4- | ||
11 | GND | ||
12 | GND | ||
13 | GND | Kwamitin dijital yana ba da Power zuwa allon CM, iyakar matakin ƙarfin shine;+12 zuwa +24V DC | |
14 | GND |
J2: Ma'anar Pin (Na Farko)
J2 Pin | Kwamitin CM | Dijital Board | Sharhi |
1 | GND | ||
2 | Sake saiti | Kwamitin dijital na iya aika siginar sake saiti zuwa allon CM, sannan don sake saita CM.0 ~ 3.3VDC | |
3 | GPIO_01 | 0 ~ 3.3VDC | |
4 | GPIO_02 | 0 ~ 3.3VDC | |
5 | Kunna UART | 0 ~ 3.3VDC | |
6 | Mai watsa UART | 0 ~ 3.3VDC | |
7 | UART Karɓa | 0 ~ 3.3VDC | |
8 | GND | ||
9 | GND | 0 ~ 3.3VDC | |
10 | SPI MOSI | 0 ~ 3.3VDC | |
11 | SPI CLOCK | 0 ~ 3.3VDC | |
12 | SPI MISO | 0 ~ 3.3VDC | |
13 | SPI Chip Zaɓi 1 | 0 ~ 3.3VDC | |
14 | GND |