QAM Analyzer na Hannu tare da APP, Matsayin Wuta da MER don duka DVB-C da DOCSIS, MKQ012

QAM Analyzer na Hannu tare da APP, Matsayin Wuta da MER don duka DVB-C da DOCSIS, MKQ012

Takaitaccen Bayani:

MoreLink's MKQ012 mai šaukuwa QAM Analyzer, sanye take da iyawa don aunawa da tantance sigogin QAM na cibiyoyin sadarwa na DVB-C/DOCSIS.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

MoreLink's MKQ012 mai šaukuwa QAM Analyzer, sanye take da iyawa don aunawa da tantance sigogin QAM na cibiyoyin sadarwa na DVB-C/DOCSIS.

MKQ012 mai šaukuwa QAM Analyzer, sanye take da iyawa don aunawa da nazarin sigogin QAM na cibiyoyin sadarwa na DVB-C/DOCSIS.MKQ012 yana ba da ma'auni na ainihin lokacin watsa shirye-shirye da sabis na cibiyar sadarwa ga kowane mai ba da sabis.Ana iya amfani da shi yayin sabon shigarwa ko aikin kulawa da gyarawa akan sassan cibiyoyin sadarwa na DVB-C/DOCSIS.Haɗin Wi-Fi, wanda ke bawa mai amfani damar samun bayanan aunawa da aiki na mu'amala ta APP.

Siffofin Samfur

➢ Mai sauƙin aiki da daidaitawa ta APP

➢ Canjin Tashoshi Mai Saurin

➢ Samar da Taurari masu amfani

➢ Haɗa mai ƙarfi Spectrum Analyzer

➢ An nuna sakamakon auna akan wayar ku ta hanyar Wi-Fi

Halaye

➢ Goyan bayan DVB-C da DOCSIS QAM auna da bincike

➢ ITU-J83 Annexes A, B, C goyon baya

➢ Nau'in siginar RF ta atomatik: DOCSIS ko DVB-C

➢ Sigar faɗakarwar mai amfani da kofa, goyan bayan bayanan martaba guda biyu: shirin A / shirin B

➢ Daidaitaccen ma'auni, +/- 1dB don Ƙarfi;+/- 1.5dB don MER

➢ TCP / UCP / DHCP / HTTP / SNMP goyon baya

➢ Goyan bayan tashar Ethernet guda 10/100/1000Mbps

➢ Batir Mai Ciki

Ma'aunin Binciken QAM

➢ 64 QAM / 256 QAM / 4096 QAM (Zaɓi) / OFDM (Zaɓi)

➢ Matsayin Ƙarfin RF: -15 zuwa + 50 dBmV

➢ Nisan karkatar da shigar da bayanai: -15dB zuwa +15dB

➢ MER: 20 zuwa 50 dB

➢ Pre-BER da RS daidaitattun ƙidaya

➢ Bayan-BER da RS ƙidaya marasa daidaituwa

➢ Taurari

➢ Ma'aunin karkata

Aikace-aikace

➢ Ma'aunin cibiyar sadarwa na Cable na Dijital don DVB-C / DOCSIS

➢ Multi-channel saka idanu

➢ Binciken QAM na ainihi

➢ Shigarwa da Kulawa don cibiyar sadarwar HFC

Ma'aunin Fasaha

Hanyoyin sadarwa

RF

Mai Haɗin F na Mata (SCTE-02)

75 Ω

RJ45 (1 x RJ45 Ethernet tashar jiragen ruwa)

10/100/1000

Mbps

DC Jack

12V/2A DC

Ayyukan APP

Gwaji Gwajin ƙayyadaddun tashoshi mai amfani
Kayan aiki Bayanin Channel Ma'aunin Tashoshi Guda ɗaya: Matsayin kulle / matakin ƙarfin / MER/Pre-BER/Post-BER/Yanayin QAM/Yanayin Annex/ ƙimar alamar da tashoshi bakan.
Tashar Scan Bincika ƙayyadaddun tashoshi ɗaya bayan ɗaya, nuna mitar/halin kulle/nau'in sigina/Matsayin Power/MER/Post-BER
Taurari Samar da zaɓaɓɓun Tashoshi na Tashoshi, da matakin wuta/MER/Pre-BER/Post-BER
Spectrum Goyan bayan Farawa/Tsaida/Cibiyar Mitar Saitin Tsayawa, da nuna jimlar matakin wuta.
Taimako har zuwa saitin tashar sa ido 3.Samar da ƙarin bayanin tashoshi don tashar da ake kulawa.

RF Halaye

Kewayon Mitar (Gida-zuwa-Baki) 88-1002
88 - 1218 (Zaɓi)

MHz

Bandwidth tashoshi (Gano kai tsaye) 6/8

MHz

Modulation 16/32/64/128/256
4096 (Zaɓi) / OFDM (Zaɓi)

QAM

Matsakaicin Matsayin Shigarwar RF (hankali) -15 zuwa +50

dBmV

Yawan Alamar 5.056941 (QAM64)
5.360537 (QAM256)
6.952 (64-QAM da 256-QAM)
6.900, 6.875, 5.200

Msym/s

Input Impedance 75

OHM

Asarar Dawowar Shigarwa > 6

dB

Mafi qarancin Matsayin Surutu -55

dBmV

Daidaiton Matsayin Ƙarfin Tashoshi +/-1

dB

MER 20 zuwa 50 (+/- 1.5)

dB

BER Pre-RS BER da Post-RS BER

Spectrum Analyzer

Basic Spectrum Analyzer Saituna Saita / Riƙe / Gudu

Yawanci

Tsayi (Mafi ƙarancin: 6 MHz)

RBW (Mafi Girma: 3.7 kHz)

Girman Kaya

Girman Unit (dBm, dBmV, dBuV)

Aunawa Alamar alama

Matsakaicin

Rike Peak

Taurari

Ikon Tashar

Channel Demod Pre-BER / Bayan-BER

Kulle FEC / Yanayin QAM / Annex

Matsayin Ƙarfi / SNR / Ƙimar Alamar

Adadin Samfura (Mafi girman) kowane Taɗi 2048
Saurin dubawa @ lambar samfurin = 2048 1 (TPY)

Na biyu

Samun Bayanai
Bayanai na ainihi Ta API Telnet (CLI) / Socket Web / MIB

Siffofin Software

Ka'idoji TCP / UCP / DHCP / HTTP / SNMP
Tashar Tashar > 80 RF tashoshi
Scan Time don dukan teburin tashar A cikin mintuna 5 don tebur na yau da kullun tare da tashoshi 80 RF.
Nau'in tashoshi mai goyan baya DVB-C da DOCSIS
Ma'aunin Kulawa Matsayin RF, Ƙungiya ta QAM, MER, FEC, BER, Spectrum Analyzer
WEB UI Sauƙi don nuna sakamakon binciken a cikin mai binciken gidan yanar gizo. Mai sauƙin canza tashoshi masu kulawa a cikin tebur.
Spectrum don HFC shuka.
Taurari don takamaiman mita.
MIB MIBs masu zaman kansu.Sauƙaƙe samun damar yin amfani da bayanan sa ido don tsarin sarrafa cibiyar sadarwa
Matsakaicin ƙararrawa Ana iya saita siginar Leve/MER/BER ta hanyar WEB UI ko MIB ko APP, kuma ana iya aika saƙon ƙararrawa ta TRAP na SNMP ko nunawa a shafin yanar gizon.
LOG Za a iya adana aƙalla kwanaki 3 na rajistan ayyukan saka idanu da rajistan ayyukan ƙararrawa tare da tazarar dubawa na 15min don daidaitawar tashoshi 80.
Keɓancewa Buɗe yarjejeniya kuma ana iya haɗawa cikin sauƙi tare da OSS
Haɓaka Firmware Goyi bayan haɓaka firmware na nesa ko na gida

Na zahiri

Girma 180mm (W) x 92mm (D) x 55mm (H) (Ciki da mai haɗin F)
Nauyi 650+/-10g
Tushen wutan lantarki Adaftar Wuta: Shigarwa 100-240 VAC 50-60Hz;Fitar 12V/2A DC
Ajiyayyen ƙarfin baturi: Li-ion 5600mAH
Amfanin Wuta <12W
Maɓallin Wuta x1
LED PWR LED - Green
DS LED - Green
US LED - Green
LED na kan layi - Green
Wi-Fi LED - Green

Muhalli

Yanayin Aiki 0 zu40oC
Humidity Mai Aiki Kashi 10 zuwa 90% (Ba a haɗawa)

WEB GUI Screenshots

Ma'aunin Kulawa (Shirin B)

1 (5)

Cikakken Spectrum da Ma'aunin Tashoshi

(Matsayin Kulle; Yanayin QAM; Ikon Tashoshi; SNR; MER; post BER; Ƙimar Alamar; Jujjuyawar Spectrum)

1 (6)
1 (7)

Taurari

1 (8)

APP Screenshots

1 (9)

Gwajin Tashoshi

1 (10)

KAYANA

1 (12)

Bayanin Channel

1 (13)

Taurari

1 (11)

Spectrum

1 (14)

Tashar Scan


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka