Ƙayyadaddun Samfuran ƘarinLink-SP445
Takaitaccen Bayani:
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Siffofin
DOCSIS 3.1 Mai yarda;Baya mai jituwa tare da DOCSIS/EuroDOCSIS 3.0
Diplexer mai sauyawa don sama da ƙasa
2x 192 MHz OFDM Ƙarfin liyafar ƙasa
- 4096 QAM goyon baya
32x SC-QAM (Single-Caries QAM) Iyawar liyafar tashar ƙasa
- 1024 QAM goyon baya
- 16 na tashoshi 32 masu iya haɓaka haɓakawa don tallafin bidiyo
2x 96 MHz OFDMA ikon watsawa na sama
- 4096 QAM goyon baya
8x SC-QAM Channel na sama ikon watsawa
- 256 QAM goyon baya
- Tallafin S-CDMA da A/TDMA
FBC (Full-Band Kama) Ƙarshen Gaba
- Bandwidth 1.2 GHz
- Mai daidaitawa don karɓar kowane tashoshi a cikin bakan da ke ƙasa
- Yana goyan bayan canjin tashoshi mai sauri
- Ainihin lokaci, bincike gami da aikin mai nazarin bakan
4 x Gigabit Ethernet Ports
1x USB3.0 Mai watsa shiri, 1.5A iyakance (Nau'in) (Na zaɓi)
Wireless networking a kan jirgin:
- IEEE 802.11n 2.4GHz (3x3)
- IEEE 802.11ac Wave2 5GHz (4x4)
SNMP da TR-069 Gudanar da nesa
Dual tari IPv4 da IPv6
Ma'aunin Fasaha
Interface Mai Haɗuwa | ||
RF | 75 OHM Mai Haɗin Mace F | |
RJ45 | 4x RJ45 Ethernet tashar jiragen ruwa 10/100/1000 Mbps | |
WiFi | IEEE 802.11n 2.4GHz 3x3 IEEE 802.11ac Wave2 5GHz 4x4 | |
USB | 1 x USB 3.0 Mai watsa shiri (Na zaɓi) | |
RF Downstream | ||
Mitar (gefe-zuwa-baki) | 108-1218 MHz 258-1218 MHz | |
Input Impedance | 75 OHM | |
Jimlar Ƙarfin Shigarwa | <40 dBmV | |
Asarar Dawowar Shigarwa | > 6 dB | |
Tashoshin SC-QAM | ||
No. na Tashoshi | 32 Max. | |
Matsayin Matsayi (tasha ɗaya) | Arewa Am (64 QAM, 256 QAM): -15 zuwa + 15 dBmV Yuro (64 QAM): -17 zuwa + 13 dBmV Yuro (256 QAM): -13 zuwa + 17dBmV | |
Nau'in Modulation | 64 QAM, 256 QAM | |
Ƙimar Alama (na ƙima) | Arewa Am (64 QAM): 5.056941 Msym/s Arewa Am (256 QAM): 5.360537 Msym/s Yuro (64 QAM, 256 QAM): 6.952 Msym/s | |
Bandwidth | North Am (64 QAM/256QAM tare da α=0.18/0.12): 6 MHz EURO (64 QAM/256QAM tare da α=0.15): 8 MHz | |
Tashoshin OFDM | ||
Nau'in sigina | OFDM | |
Matsakaicin Bandwidth Channel OFDM | 192 MHz | |
Matsakaicin Matsakaicin-Modulated OFDM Bandwidth | 24 MHz | |
No. of OFDM Channels | 2 | |
Matsakaicin Matsayin Iyaka Granularity | 25 kHz 8K FFT 50 kHz 4K FFT | |
Tazarar mai ɗaukar kaya / Tsawon lokaci FFT | 25 kHz / 40 mu 50 kHz / 20 mu | |
Nau'in Modulation | QPSK, 16-QAM, 64-QAM, 128-QAM, 256-QAM, 512-QAM, 1024-QAM, 2048-QAM, 4096-QAM | |
Loading Bit mai canzawa | Taimako tare da granularity mai ɗaukar kaya Taimaka wa masu ɗaukar nauyin sifili | |
Matsayin Matsayi (24 MHz mini. An shagaltar da BW) Daidaitaccen Ƙarfin Siffar Ƙarfafa zuwa SC-QAM na -15 zuwa + 15 dBmV a kowace 6 MHz | -9 dBmV/24 MHz zuwa 21 dBmV/24 MHz | |
Upstream | ||
Rage Mitar (gefi zuwa gefe) | 5-85 MHz 5-204 MHz | |
Ƙaddamar da fitarwa | 75 OHM | |
Matsakaicin Matsayin Watsawa | (Jimlar matsakaicin ƙarfi) +65 dBmV | |
Asarar Komawa Fitowa | > 6 dB | |
Tashoshin SC-QAM | ||
Nau'in sigina | TDMA, S-CDMA | |
No. na Tashoshi | 8 Max. | |
Nau'in Modulation | QPSK, 8 QAM, 16 QAM, 32 QAM, 64 QAM, da 128 QAM | |
Matsakaicin Modulation (na ƙima) | TDMA: 1280, 2560, da 5120 kHzS-CDMA: 1280, 2560, da 5120 kHzPre-DOCSIS3 aiki: TDMA: 160, 320, da 640 kHz | |
Bandwidth | TDMA: 1600, 3200, da 6400 kHzS-CDMA: 1600, 3200, da 6400 kHzPre-DOCSIS3 aiki: TDMA: 200, 400, da 800 kHz | |
Mafi ƙarancin Matsayin Watsawa | Pmin = +17 dBmV a ≤1280 kHz adadin daidaitawaPmin = +20 dBmV a 2560 kHz adadin daidaitawaPmin = +23 dBmV a 5120 kHz adadin daidaitawa | |
Tashoshin OFDMA | ||
Nau'in sigina | OFDMA | |
Matsakaicin Bandwidth Channel OFDMA | 96 MHz | |
Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin OFDMA | 6.4 MHz (don 25 kHz tazarar mai ɗaukar kaya) 10 MHz (na 50 kHz tazarar masu ɗaukar kaya) | |
No. na Tashoshi na OFDMA masu Kafaffen Kai | 2 | |
Tazarar mai ɗaukar kaya | 25,50 kHz | |
Girman FFT | 50 KHz: 2048 (2K FFT);1900 Max.masu ɗaukar kaya masu aiki 25 KHz: 4096 (4K FFT);3800 Max.masu ɗaukar kaya masu aiki | |
Yawan Samfur | 102.4 (Girman Block 96 MHz) | |
Tsawon Lokacin FFT | 40 us (25 kHz masu ɗaukar kaya) 20 us (masu jigilar kaya 50 kHz) | |
Nau'in Modulation | BPSK, QPSK, 8-QAM, 16-QAM, 32-QAM, 64-QAM, 128-QAM, 256-QAM, 512-QAM, 1024-QAM, 2048-QAM, 4096-QAM | |
WiFi | ||
Cikakkun band guda biyu na WiFi lokaci guda | 2.4GHz (3x3) IEEE 802.11n AP 5GHz (4x4) IEEE 802.11ac Wave2 AP | |
2.4GHz WiFi Power | Har zuwa +20dBm | |
5GHz WiFi Power | Har zuwa +36dBm | |
Saitin Kariyar WiFi (WPS) | ||
WiFi Tsaro Levers | WPA2 Enterprise / WPA Enterprise WPA2 Keɓaɓɓen / WPA Keɓaɓɓen IEEE 802.1x ingantaccen tashar jiragen ruwa tare da abokin ciniki RADIUS | |
Har zuwa SSIDs 8 a kowace hanyar sadarwa ta rediyo | ||
3x3 MIMO 2.4GHz WiFi fasali | SGI STBC 20/40MHz zama tare | |
4x4 MU-MIMO 5GHz WiFi fasali | SGI STBC LDPC (FEC) Yanayin 20/40/80/160MHz Multi-User MIMO | |
Zaɓin tashar rediyo ta hannu / atomatik | ||
Makanikai | ||
LED | PWR/WiFi/WPS/Internet | |
Maɓalli | Maɓallin kunnawa / kashe WiFi WPS button Maɓallin sake saiti (an sake buɗewa) Maɓallin kunnawa/kashewa | |
Girma | TBD | |
Nauyi | TBD | |
Muhalli | ||
Shigar da Wuta | 12V/3A | |
Amfanin Wuta | <36W (Max.) | |
Yanayin Aiki | 0 zu40oC | |
Humidity Mai Aiki | 10 ~ 90% (Ba mai ɗaukar nauyi) | |
Ajiya Zazzabi | -20 zuwa 70oC | |
Na'urorin haɗi | ||
1 | 1 x Jagorar Mai amfani | |
2 | 1 x 1.5M Ethernet Cable | |
3 | 4x Label (SN, MAC Adireshin) | |
4 | 1 x Adaftar Wuta Shigarwa: 100-240VAC, 50/60Hz;Fitarwa: 12VDC/3A |