-
Tashar NB-IOT ta Waje
Bayani • Tashoshin tushe na waje na MNB1200W sune tashoshin tushe masu inganci waɗanda aka haɗa bisa fasahar NB-IOT da kuma ƙungiyar tallafi ta B8/B5/B26. • Tashar tushe ta MNB1200W tana tallafawa hanyar sadarwa ta waya zuwa ga hanyar sadarwa ta baya don samar da damar samun bayanai ta Intanet na Abubuwa ga tashoshi. • MNB1200W yana da ingantaccen aikin ɗaukar hoto, kuma adadin tashoshin da tashar tushe ɗaya za ta iya samu ya fi sauran nau'ikan tashoshin tushe girma. Saboda haka, tashar tushe ta NB-IOT ita ce mafi dacewa ga... -
Tashar Tushen Cikin Gida ta NB-IOT
Bayani • Tashar tushe ta cikin gida mai jerin MNB1200N tashar tushe ce mai inganci wacce aka haɗa ta da fasahar NB-IOT kuma tana tallafawa ƙungiyar B8/B5/B26. • Tashar tushe ta MNB1200N tana tallafawa hanyar sadarwa ta waya zuwa ga hanyar sadarwa ta baya don samar da damar samun bayanai ta Intanet na Abubuwa ga tashoshi. • MNB1200N tana da ingantaccen aikin ɗaukar hoto, kuma adadin tashoshin da tashar tushe ɗaya za ta iya samu ya fi sauran nau'ikan tashoshin tushe girma. Saboda haka, idan aka yi la'akari da yawan ɗaukar hoto da kuma yawan...